
A n ṣe afihan Aṣọ Àwo Funfun Ti a fi sita 3D ti o rọrun ti a fi sita, ohun elo seramiki ti o yanilenu ti o mu ki ohun ọṣọ ile rẹ ga si i laisi wahala. Aṣọ àwo yii kii ṣe ohun elo ti o wulo nikan; o jẹ ifihan ti iṣẹ ọna ode oni ati apẹrẹ tuntun, pipe fun awọn ti o mọriri ẹwa ti irọrun ati ifaya ti awọn ẹwa ode oni.
Apẹrẹ Alailẹgbẹ
Ohun tó fà á mọ́ra ni àwòrán àrà ọ̀tọ̀ rẹ̀. Àpẹẹrẹ tó rọrùn tó wà ní ìdúró ṣinṣin yìí máa ń mú kí ìró àti ìṣàn wọ́pọ̀, ó sì máa ń fa ojú mọ́ra, ó sì máa ń jẹ́ kí wọ́n fẹ́ràn rẹ̀. Àwọn ìlà tó mọ́ tónítóní àti ọ̀nà tó rọrùn láti lò jẹ́ kí ó jẹ́ ohun tó wọ́pọ̀ tó lè dọ́gba pẹ̀lú gbogbo ohun ọ̀ṣọ́, láti ìgbà òde òní sí ìgbà àtijọ́. Aṣọ funfun tó wà ní ìpele náà máa ń mú kí ó lẹ́wà, ó sì máa ń mú kí ó yàtọ̀ síra, ó sì tún máa ń mú kí ilé rẹ wà ní ìpele tó yẹ. Yálà a gbé e ka orí tábìlì oúnjẹ, aṣọ ìbora, tàbí ṣẹ́ẹ̀lì, ṣẹ́ẹ̀lì yìí máa ń ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ibi tó ń fa àfiyèsí mọ́ra tó sì máa ń mú kí àyíká ilé rẹ túbọ̀ dára sí i.
Àwọn Ìṣẹ̀lẹ̀ Tó Wúlò
Àwo ìtẹ̀wé 3D yìí dára fún onírúurú ibi tí a lè lò. Fojú inú wo bó ṣe ń wú yàrá ìgbàlejò rẹ, tí ó kún fún àwọn òdòdó tuntun tí ó ń mú ìyè àti àwọ̀ wá sí àyè náà. Fojú inú wo ó lórí tábìlì ọ́fíìsì rẹ, tí ó ń fúnni ní ìfarabalẹ̀ àti ìbàlẹ̀ ọkàn láàárín ọjọ́ iṣẹ́ tí ó kún fún iṣẹ́. Ó tún lè ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ibi pàtàkì fún àwọn ayẹyẹ pàtàkì, bí ìgbéyàwó tàbí àpèjẹ oúnjẹ alẹ́, níbi tí a ti lè fi àwọn òdòdó ìgbà tàbí àwọn ohun ọ̀ṣọ́ ṣe é lọ́ṣọ̀ọ́. Ìlò tí ó wà nínú àwo ìtẹ̀wé seramiki yìí mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tí ó dára jùlọ fún èyíkéyìí yàrá ní ilé rẹ, láti ibi ìdáná sí yàrá ìsùn, àti ní àwọn ibi ìta gbangba bí pátíólù tàbí bálíkónì.
Àwọn Àǹfààní Ìlànà
Ọ̀kan lára àwọn ohun pàtàkì nínú 3D Printing Simple Vertical Pattern White Vase wa ni ìmọ̀ ẹ̀rọ tó ti pẹ́ tó ń lò nínú ìṣẹ̀dá rẹ̀. Nípa lílo àwọn ọ̀nà ìtẹ̀wé 3D tó ti pẹ́ tó, a ṣe àwo ìkòkò yìí pẹ̀lú ìṣọ́ra àti ìṣọ́ra, ó ń rí i dájú pé àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ kan wà tí àwọn ọ̀nà ìṣelọ́pọ́ ìbílẹ̀ kò lè ṣe. Ìlànà ìtẹ̀wé 3D gba àwọn àwòrán àti àpẹẹrẹ tó díjú tí kì í ṣe pé ó wúni lórí nìkan ṣùgbọ́n ó tún dára ní ti ìṣètò. Ọ̀nà tuntun yìí dín ìfọ́ kù ó sì ń mú kí ó ṣeé ṣe, èyí sì mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tó dára fún àyíká fún àwọn oníbàárà tó ní ìmọ̀.
Jù bẹ́ẹ̀ lọ, ohun èlò seramiki tí a lò nínú ìkòkò yìí kì í ṣe pé ó le koko nìkan ni, ó tún rọrùn láti fọ àti láti tọ́jú. Ojú rẹ̀ tí ó mọ́lẹ̀ yìí mú kí ó rọrùn láti tọ́jú, ó sì ń jẹ́ kí ó máa jẹ́ àfikún àgbàyanu sí ohun ọ̀ṣọ́ rẹ fún ọ̀pọ̀ ọdún tí ń bọ̀. Àpapọ̀ ìmọ̀ ẹ̀rọ òde òní àti àwọn ohun èlò tí kò lópin ń mú kí ọjà náà lẹ́wà tí ó sì wúlò.
Ìparí
Ní ṣókí, Àwo Àwo Àwo Àwo Àwo Àwòrán Òtútù 3D wa ju ohun ọ̀ṣọ́ lásán lọ; ó jẹ́ ayẹyẹ àwòrán, ìṣẹ̀dá tuntun, àti iṣẹ́ rẹ̀. Àwòrán òtútù àrà ọ̀tọ̀ rẹ̀, àwọn ohun èlò tó wúlò, àti àwọn àǹfààní iṣẹ́ òde òní mú kí ó jẹ́ ohun pàtàkì fún ẹnikẹ́ni tó fẹ́ mú kí ohun ọ̀ṣọ́ ilé wọn sunwọ̀n sí i. Yálà o jẹ́ olùfẹ́ àwòrán tàbí ẹni tó mọrírì àwọn ohun tó dára jù ní ìgbésí ayé, àwo ...