Seramiki ti a fi ọwọ ṣe

  • Awọn ohun ọṣọ seramiki ti a fi ọwọ ṣe ti Merlin Living ọṣọ yara gbigbe

    Awọn ohun ọṣọ seramiki ti a fi ọwọ ṣe ti Merlin Living ọṣọ yara gbigbe

    Ṣíṣe àfihàn àwọn ohun ọ̀ṣọ́ peacock oníṣẹ́ ọnà wa tí a fi ọwọ́ ṣe: fi ìkankan ẹwà pasito kún yàrá ìgbàlejò rẹ. Gbé ohun ọ̀ṣọ́ ilé rẹ ga pẹ̀lú àwọn ohun ọ̀ṣọ́ seramiki oníṣẹ́ ọnà wa tí a fi ọwọ́ ṣe, tí a ṣe pẹ̀lú ìṣọ́ra láti mú ìkankan ẹwà pasito wá sí ibi ìgbé rẹ. A ṣe wọ́n bí ẹyẹ peacock pẹ̀lú ìrù rẹ̀ tí ó nà jáde, àwọn ohun ọ̀ṣọ́ wọ̀nyí kì í ṣe ohun ọ̀ṣọ́ lásán; wọ́n jẹ́ ayẹyẹ iṣẹ́ ọnà àti ìṣẹ̀dá, tí a ṣe láti fà mọ́ni àti láti fúnni níṣìírí. Gbogbo kúlẹ̀kúlẹ̀ kún fún iṣẹ́ ọnà. Ohun ọ̀ṣọ́ kọ̀ọ̀kan jẹ́ ohun ọ̀ṣọ́ kan ṣoṣo, ọwọ́...
  • Ilé Merlin tí a fi ọwọ́ ṣe seramiki bíi conch ilé Nordic vase

    Ilé Merlin tí a fi ọwọ́ ṣe seramiki bíi conch ilé Nordic vase

    Ṣíṣe àfihàn ohun ọ̀ṣọ́ ilé ìbílẹ̀ Ceramic Conch tí a fi ọwọ́ ṣe, Àwo Nordic, mú kí ohun ọ̀ṣọ́ ilé rẹ sunwọ̀n síi pẹ̀lú àwo conch seramiiki wa tí a fi ọwọ́ ṣe, ohun ọ̀ṣọ́ tó dára tí ó da iṣẹ́ ọnà àti iṣẹ́ pọ̀ dáadáa. A fi ìṣọ́ra ṣe é pẹ̀lú àfiyèsí sí kúlẹ̀kúlẹ̀, àwo yìí ṣe àfihàn ìpìlẹ̀ àwòrán Nordic, tí a fi ẹwà kékeré àti ẹwà àdánidá ṣe. Àwọn Ọgbọ́n Tí a Fi ọwọ́ Ṣe. Àwo ìbílẹ̀ kọ̀ọ̀kan jẹ́ ohun ọ̀ṣọ́ kan ṣoṣo, tí àwọn onímọ̀ṣẹ́ ọwọ́ tí wọ́n ní ìmọ̀ ṣe tí wọ́n mú ìfẹ́ àti òye wọn wá sí gbogbo nǹkan.
  • Ọṣọ ile Merlin Living pẹlu abọ seramiki ti a fi ọwọ ṣe bi ẹja iru

    Ọṣọ ile Merlin Living pẹlu abọ seramiki ti a fi ọwọ ṣe bi ẹja iru

    Ṣíṣe àgbékalẹ̀ ìkòkò seramiki ẹja onírun tó lẹ́wà: fi ìfọwọ́sowọ́pọ̀ òde òní kún ohun ọ̀ṣọ́ ilé rẹ Mu ààyè gbígbé rẹ pọ̀ sí i pẹ̀lú àwọn ìkòkò seramiki wa tó lẹ́wà tí a fi ọwọ́ ṣe, tí a ṣe láti mú ìmọ̀lára iṣẹ́ ọnà àti ọgbọ́n wá sí yàrá èyíkéyìí. Nípasẹ̀ ìrísí ẹlẹ́wà ti ìrù ẹja, ohun àrà ọ̀tọ̀ yìí kìí ṣe pé ó ń ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ìkòkò tó wúlò nìkan, ṣùgbọ́n ó tún jẹ́ iṣẹ́ ọnà tó yanilẹ́nu tó ń gba kókó ohun ọ̀ṣọ́ ilé òde òní. Iṣẹ́ ọnà Oníṣọ̀nà Àwọn oníṣọ̀nà onímọ̀ṣẹ́ ni wọ́n fi ọwọ́ ṣe ìkòkò kọ̀ọ̀kan pẹ̀lú ìṣọ́ra, ...
  • Aṣọ seramiki ti a fi ọwọ́ ṣe ti Merlin gbé bí ìkòkò succulents

    Aṣọ seramiki ti a fi ọwọ́ ṣe ti Merlin gbé bí ìkòkò succulents

    Ṣíṣe àgbékalẹ̀ àwo ìkòkò seramiki oníṣẹ́ ọnà: Ẹ̀mí ìṣẹ̀dá ní ilé rẹ Gbé ohun ọ̀ṣọ́ ilé rẹ ga pẹ̀lú àwo ìkòkò seramiki oníṣẹ́ ọnà wa tí a fi ọwọ́ ṣe, ohun ìyanu kan tí ó da àwòrán àti ìṣẹ̀dá pọ̀ láìsí ìṣòro. A ṣe é láti jọ ìkòkò succulents, àwo ìkòkò àrà ọ̀tọ̀ yìí ju àwo ìkòkò lásán lọ; Ó jẹ́ àpẹẹrẹ àṣà àti ọgbọ́n. A ṣe àwo ìkòkò kọ̀ọ̀kan pẹ̀lú ìṣọ́ra, ẹ̀rí sí ẹwà iṣẹ́ ọnà ọwọ́, èyí tí ó mú kí ó jẹ́ àfikún pípé sí èyíkéyìí àyíká ìgbàlódé tàbí ti ìbílẹ̀. H...
  • Aṣọ seramiki tí a fi ọwọ́ ṣe ní Merlin Gbígbé dàbí ewéko tí ó fẹ́rẹ̀ hù ní ìrísí rẹ̀

    Aṣọ seramiki tí a fi ọwọ́ ṣe ní Merlin Gbígbé dàbí ewéko tí ó fẹ́rẹ̀ hù ní ìrísí rẹ̀

    Ṣíṣe àfihàn Àwọn Ìṣùpọ̀ Tí Ó Ń Búlúù Aṣọ Ìkókó tí a fi ọwọ́ ṣe Mu ohun ọ̀ṣọ́ ilé rẹ pọ̀ sí i pẹ̀lú ìṣùpọ̀ seramiki wa tí a fi ọwọ́ ṣe, ohun ọ̀ṣọ́ tí ó yanilẹ́nu tí ó ṣàfihàn ẹwà ìṣẹ̀dá àti iṣẹ́ ọwọ́. A mí sí ìrísí dídùn ti ìṣùpọ̀ ododo tí ó fẹ́rẹ̀ hù jáde, ìṣùpọ̀ yìí ju ohun èlò iṣẹ́ lásán lọ; Èyí jẹ́ ohun tí ó ń mú agbára àti ẹwà wá sí gbogbo ààyè. Ọgbọ́n Ọgbọ́n Ọgbọ́n Ọgbọ́n Ọgbọ́n Ọgbọ́n Ọkọ̀ kọ̀ọ̀kan ni a fi ọwọ́ ṣe pẹ̀lú ìṣọ́ra, tí ó ń rí i dájú pé kò sí ohun méjì tí ó...
  • Aṣọ seramiki ti a fi ọwọ́ ṣe ti Merlin Living Awọn ododo didan duro lori aṣọ ikoko

    Aṣọ seramiki ti a fi ọwọ́ ṣe ti Merlin Living Awọn ododo didan duro lori aṣọ ikoko

    Ṣíṣe àgbékalẹ̀ àwo ìkòkò seramiki tí a fi ọwọ́ ṣe tí ó ń tàn pẹ̀lú ẹwà Mu ohun ọ̀ṣọ́ ilé rẹ pọ̀ sí i pẹ̀lú àwo ìkòkò seramiki tí a fi ọwọ́ ṣe tí a fi Blooming Elegance ṣe, ohun ìyanu kan tí ó para pọ̀ mọ́ iṣẹ́ ọnà àti iṣẹ́ ọnà dáadáa. A ṣe àwo ìkòkò ẹnu kékeré yìí láti jẹ́ ju àwo ìkòkò ododo lásán lọ; ó jẹ́ ìfihàn àṣà àti ọgbọ́n tí yóò mú kí ẹwà àyè èyíkéyìí pọ̀ sí i. Àwọn Ọgbọ́n Tí a Ṣe ní ọwọ́ ni a fi ọwọ́ ṣe àwo ìkòkò Blooming Elegance kọ̀ọ̀kan tí ó ń tàn pẹ̀lú ọgbọ́n àti ...
  • Aṣọ ìbora ewé tí ó ti wó lulẹ̀ tí a fi ọwọ́ ṣe ní Merlin Living Chaozhou seramiki Factory

    Aṣọ ìbora ewé tí ó ti wó lulẹ̀ tí a fi ọwọ́ ṣe ní Merlin Living Chaozhou seramiki Factory

    Ifihan si Chaozhou Ceramics Factory Handmade Fallen Vase Gbé ohun ọ̀ṣọ́ ilé rẹ ga pẹ̀lú ohun ọ̀ṣọ́ ewé tí a fi ọwọ́ ṣe tí ó já bọ́ sílẹ̀, ohun ọ̀ṣọ́ tí ó yanilẹ́nu tí àwọn onímọ̀ṣẹ́ Teochew Ceramics Factory ṣe. Ohun ọ̀ṣọ́ aláìlẹ́gbẹ́ yìí ju ohun èlò iṣẹ́ lásán lọ; Ó jẹ́ iṣẹ́ ọ̀nà tí ó ṣàfihàn ẹwà ìṣẹ̀dá àti ẹwà iṣẹ́ ọwọ́ seramiki. Àwọn Ọgbọ́n Tí A Fi Ọwọ́ Ṣe A fi ọwọ́ ṣe ohun ọ̀ṣọ́ kọ̀ọ̀kan, tí ó ń fi ìyàsímímọ́ àti ọgbọ́n àwọn onímọ̀ṣẹ́ wa hàn. Ìlànà náà bẹ̀rẹ̀ pẹ̀lú ...
  • Ilé iṣẹ́ seramiki Chaozhou tí a fi ọwọ́ ṣe ní Merlin Living

    Ilé iṣẹ́ seramiki Chaozhou tí a fi ọwọ́ ṣe ní Merlin Living

    Ṣíṣe àfihàn Chaozhou Ceramics Factory Handmade Ceramics Vintage Vase Gbé ohun ọ̀ṣọ́ ilé rẹ ga pẹ̀lú ohun ọ̀ṣọ́ seramiki àtijọ́ oníṣẹ́ ọwọ́ tí a fi ọwọ́ ṣe, ohun ọ̀ṣọ́ tí ó yanilẹ́nu tí àwọn onímọ̀ṣẹ́ Teochew Ceramics Factory ṣe. Ohun ọ̀ṣọ́ yìí ju ohun ọ̀ṣọ́ lásán lọ; ó jẹ́ ẹ̀rí ogún ọlọ́rọ̀ ti iṣẹ́ ọ̀nà seramiki, tí ó ń da àwọn ọ̀nà ìbílẹ̀ pọ̀ mọ́ ẹwà òde òní. Àwọn Ọgbọ́n Tí A Fi Ọwọ́ Ṣe A fi ọwọ́ ṣe ohun ọ̀ṣọ́ kọ̀ọ̀kan, tí ó ń rí i dájú pé kò sí ohun méjì tí ó jọra. Teochew cra...
  • Aṣọ ìbora seramiki ti a fi ọwọ́ ṣe ti Merlin Living Funfun Aṣọ ìbora ita gbangba

    Aṣọ ìbora seramiki ti a fi ọwọ́ ṣe ti Merlin Living Funfun Aṣọ ìbora ita gbangba

    Ṣíṣe àwo ìbòrí tí a fi ọwọ́ ṣe tí a fi ṣe ìbòrí: Fi ìkankan ẹwà kún ilé rẹ Mu ohun ọ̀ṣọ́ ilé rẹ pọ̀ sí i pẹ̀lú ohun ọ̀ṣọ́ ilé wa tí a fi ọwọ́ ṣe tí a fi ṣe ìbòrí ilẹ̀ seramiki, ohun ọ̀ṣọ́ tí ó dára tí ó sì da iṣẹ́ ọnà pọ̀ mọ́ra dáadáa. A fi ìbòrí seramiki funfun yìí ṣe é dáadáa láti jẹ́ ohun ọ̀ṣọ́ ju ohun ọ̀ṣọ́ lásán lọ; iṣẹ́ ọnà ni. Ó jẹ́ àpẹẹrẹ àṣà àti ọgbọ́n, ó sì lè mú kí àyè èyíkéyìí wà nílé tàbí lóde. Àwọn Ọgbọ́n Tí a Fi ọwọ́ Ṣe A fi ọwọ́ ṣe ìbòrí kọ̀ọ̀kan...
  • Aṣọ Aṣọ Amọ Igbeyawo Merlin Living

    Aṣọ Aṣọ Amọ Igbeyawo Merlin Living

    Àwọn ìkòkò amọ̀ ìgbéyàwó amọ̀ tí a fi ọwọ́ ṣe jẹ́ àpapọ̀ pípé ti ẹwà, iṣẹ́ ọwọ́ àti ẹwà. A fi amọ̀ seramiki àdánidá ṣe ìkòkò amọ̀ tí ó lẹ́wà yìí, èyí tí ó mú kí gbogbo nǹkan yàtọ̀. Yálà o ń wá ohun tí kò ní àsìkò fún ohun ọ̀ṣọ́ ìgbéyàwó rẹ tàbí ohun èlò tí ó dára fún ilé rẹ, ìkòkò amọ̀ yìí yóò wúni lórí. A fi ìṣọ́ra àti àkíyèsí sí àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ ṣe ìkòkò amọ̀ yìí, iṣẹ́ ọnà tòótọ́ ni. Ìlànà dídíjú ti ṣíṣe ìkọ́lé, fífi iná sun àti fífi amọ̀ bò ó ń yọrí sí ...
  • Tabulẹti kekere ti a ṣe ọwọ Merlin Living Nordic Style Funfun

    Tabulẹti kekere ti a ṣe ọwọ Merlin Living Nordic Style Funfun

    Fi àwòkọ́ṣe Nordic hàn pẹ̀lú Merlin Living Handmade Nordic Style White Small Table Ceramic Vase. A ṣe é pẹ̀lú àfiyèsí kíkún sí àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ àti ìmísí láti inú ẹwà Scandinavian tí ó dákẹ́jẹ́ẹ́, àwokòtò olókìkí yìí ń fi ẹwà tí kò ṣe kedere hàn tí ó gbé àyè gbogbo. A fi àwọn ànímọ́ pàtàkì ti àṣà Nordic ṣe é lọ́ṣọ̀ọ́, àwokòtò yìí ní àwọn ìlà mímọ́, ẹwà kékeré, àti ìparí funfun tí ó ń fi ìwà mímọ́ àti ìrọ̀rùn hàn. Ìwọ̀n kékeré rẹ̀ mú kí...
  • Aṣọ Tábìlì Kékeré Tí A Fi Ọwọ́ Ṣe ní Merlin Living

    Aṣọ Tábìlì Kékeré Tí A Fi Ọwọ́ Ṣe ní Merlin Living

    Ní ìrírí ìṣọ̀kan pípé ti iṣẹ́ àti ẹwà pẹ̀lú Àwo Kékeré Tábìlì Tí A Fi Ọwọ́ Ṣe Àwo Aṣọ Ìtajà White Ceramic Vase. A ṣe é pẹ̀lú ìṣọ́ra àti ìpéye, iṣẹ́ ọnà onínúure yìí jẹ́ ẹ̀rí sí ìfàmọ́ra iṣẹ́ ọnà tí ó pẹ́ títí, tí ó ń fi ìlọ́sókè kún gbogbo àyè ìta. A ṣe àwòṣe láti kojú àwọn ojú ọjọ́, àwo aṣọ ìtajà kékeré yìí ni a ṣe ní pàtó fún lílò níta, èyí tí ó mú kí ó jẹ́ àfikún pípé sí pátíólù, ọgbà, tàbí báńkóló rẹ. Ó jẹ́ ìkọ́lé seramiki tí ó pẹ́ títí ní...