Iwọn Apo: 45×45×14.5cm
Ìwọ̀n: 35×35×4.5CM
Àwòṣe:GH2410005
Lọ sí Àkójọ Àkójọ Àwọn Ẹ̀rọ Tí A Fi Ọwọ́ Ṣe ní Seramiki
Iwọn Apo: 44.5×44.5×15.5cm
Ìwọ̀n: 34.5×34.5×5.5CM
Àwòṣe:GH2410030
Lọ sí Àkójọ Àkójọ Àwọn Ẹ̀rọ Tí A Fi Ọwọ́ Ṣe ní Seramiki
Iwọn Apo: 45×45×15.5cm
Ìwọ̀n: 35×35×5.5CM
Àwòṣe:GH2410055

Apejuwe Ọja: Fireemu Onigun mẹrin ti a fi ọwọ ṣe pẹlu ogiri seramiki
Gbé ààyè ìgbé rẹ ga pẹ̀lú àwọn ohun ọ̀ṣọ́ ògiri seramiki wa tí a fi ọwọ́ ṣe, tí a ṣe pẹ̀lú ọgbọ́n láti mú kí ẹwà àti ìṣẹ̀dá tuntun wá sí gbogbo ibi. Ohun ìyanu yìí ní àwọ̀ ewé aláwọ̀ osàn tí ó ní ìrísí tí ó so pọ̀ mọ́ onírúurú àwọn àṣàyàn fírẹ́mù, títí kan fírẹ́mù dúdú oníwà, fírẹ́mù dúdú àti wúrà tí ó lẹ́wà, àti fírẹ́mù igi àdánidá tí ó gbóná. A ṣe àpapọ̀ kọ̀ọ̀kan láti mú kí àwòrán iṣẹ́ ọnà náà lẹ́wà síi nígbàtí ó bá ń para pọ̀ mọ́ àwọn ohun ọ̀ṣọ́ ilé tàbí ọ́fíìsì rẹ láìsí ìṣòro.
ONÍṢẸ́ ÀRÀÁRỌ̀
Ṣíṣe Ògiri Seramiki tí a fi ọwọ́ ṣe jẹ́ àfihàn iṣẹ́ ọnà àti iṣẹ́ ọnà tí ó wọ inú gbogbo iṣẹ́ ọnà náà. Apẹẹrẹ àrà ọ̀tọ̀ náà fi ìbáṣepọ̀ tó fani mọ́ra ti àwọn àwọ̀ àti ìrísí hàn, èyí tí ó mú kí ó jẹ́ ibi pàtàkì ní yàrá èyíkéyìí. Férémù onígun mẹ́rin náà kìí ṣe pé ó ní ẹwà òde òní nìkan, ṣùgbọ́n ó tún ṣe àfikún àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ ìrísí iṣẹ́ ọnà seramiki náà. Àwọ̀ osàn tó tàn yanranyanran náà ń fi ìgboyà hàn, ó ń mú kí ìmọ̀lára ìgbóná àti ìṣẹ̀dá hàn, nígbà tí onírúurú àwọn àṣàyàn fírémù náà ń jẹ́ kí a ṣe àdáni láti bá ìfẹ́ ọkàn ẹnìkọ̀ọ̀kan àti àwọn àṣà inú ilé mu. Yálà o fẹ́ràn ìrísí òde òní ti fírémù dúdú, ìrísí adùn ti fírémù dúdú àti wúrà, tàbí ìrísí ìbílẹ̀ ti fírémù igi, a ṣe iṣẹ́ ọnà yìí láti bá àwọn ìfẹ́ ẹwà onírúurú mu.
Àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ tó wúlò
Ọṣọ́ seramiki tí a gbé ró yìí jẹ́ ohun tí ó wọ́pọ̀, ó sì yẹ fún onírúurú ayẹyẹ. Ó lè mú kí àyíká yàrá ìgbàlejò rẹ sunwọ̀n síi láìsí ìṣòro, ó sì ń fi àwọ̀ àti ọgbọ́n kún ògiri. Ní ibi oúnjẹ, ó lè jẹ́ ìbẹ̀rẹ̀ ìjíròrò, tí ó ń gba àfiyèsí àti ìyìn àwọn àlejò. Àyíká ọ́fíìsì tún lè jàǹfààní láti inú iṣẹ́ ọnà yìí, nítorí pé ó lè gbé ìṣẹ̀dá àti ìmísí lárugẹ, èyí tí ó sọ ọ́ di àfikún pípé sí ibi iṣẹ́ tàbí yàrá ìpàdé. Ní àfikún, ó lè jẹ́ ẹ̀bùn onírònú fún ìgbádùn ilé, ìgbéyàwó, tàbí ayẹyẹ pàtàkì èyíkéyìí, èyí tí ó ń jẹ́ kí ẹni tí ó gbà á gbádùn iṣẹ́ ọnà tí ó lẹ́wà àti tí ó ní ìtumọ̀.
Àǹfààní Ìmọ̀-ẹ̀rọ
Ohun ọ̀ṣọ́ ògiri seramiki tí a fi ọwọ́ ṣe kò wulẹ̀ jẹ́ ohun ìyanu nìkan, ṣùgbọ́n ó tún ń jàǹfààní láti inú àwọn ìlànà ìmọ̀-ẹ̀rọ tó ti pẹ́ tó ń rí i dájú pé ó dúró pẹ́ tó sì pẹ́ tó. A fi àwọn ohun èlò seramiki tó dára tó sì gbajúmọ̀ fún agbára àti agbára wọn láti fara da ìdánwò àkókò ṣe iṣẹ́ ọnà kọ̀ọ̀kan. A fi glaze ààbò ṣe iṣẹ́ ọnà náà tó ń mú kí ó lágbára sí i, tó sì ń dènà kí ó má baà bàjẹ́ tàbí kí ó bà jẹ́. Ìfọkànsí yìí sí àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ mú un dá wa lójú pé owó tí a fi pamọ́ sí iṣẹ́ ọnà yóò máa jẹ́ apá pàtàkì nínú ohun ọ̀ṣọ́ rẹ fún ọ̀pọ̀ ọdún tó ń bọ̀.
Ni afikun, a ṣe apẹrẹ ẹrọ fifi sori ẹrọ fun fifi sori ẹrọ ti o rọrun, ti o fun ọ laaye lati ṣe ọṣọ ogiri rẹ pẹlu ohun elo ẹlẹwa yii laisi wahala. Awọn iṣẹ ọna seramiki fẹẹrẹfẹ ati pe a le so mọ lailewu laisi iwulo fun awọn ohun elo nla, eyiti o fun ẹnikẹni laaye lati gbadun rẹ.
Ní ìparí, ohun ọ̀ṣọ́ ògiri seramiki onígun mẹ́rin wa tí a fi ọwọ́ ṣe jẹ́ àfikún ńlá sí gbogbo àyè, tí ó para pọ̀ mọ́ àwòrán àrà ọ̀tọ̀, àwọn ohun èlò tó wúlò àti àwọn àǹfààní ìmọ̀ ẹ̀rọ. Ó ju ohun ọ̀ṣọ́ lásán lọ; ó jẹ́ ìfarahàn iṣẹ́ ọ̀nà tí ó ń mú ìyè àti ìwà wá sí àyíká rẹ. Gba ẹwà àti ọgbọ́n iṣẹ́ ọ̀nà yìí kí o sì yí àyíká rẹ padà sí ibi ìkópamọ́ tí ó kún fún ìṣẹ̀dá àti ìmísí.