Iwọn Apo: 27×27×28cm
Ìwọ̀n: 23.5*23.5*23.5CM
Awoṣe: HPYG0158W1
Lọ sí Àkójọ Àwọn Ìsọ̀rí Seramiki Míràn

A n ṣe afihan ikoko seramiki onigun mẹrin ti o ni iyipo ti o ni iyipo ti ẹnu wa, ohun iyanu kan ti o da apẹrẹ ode oni pọ pẹlu ẹwa ti ko ni opin laisi wahala. Apo ikoko seramiki yii n gba itumọ imọ-jinlẹ ni kiakia o si n fi diẹ ninu imọ-jinlẹ kun si eyikeyi aaye ti o ṣe ọṣọ.
Àwo ìkòkò seramiki yìí ń fi ìgbádùn tí kò tó nǹkan hàn pẹ̀lú àwòrán rẹ̀ tó rọ̀ jọjọ àti tó yípo. Ìparí rẹ̀ tó jẹ́ matte mú kí ó ní ìrísí òde òní tó dára, nígbà tí ẹnu ìkòkò náà ń fi ìrísí àrà ọ̀tọ̀ kún àwòrán gbogbogbòò. Àwo ìkòkò yìí jẹ́ àfikún pípé sí ilé òde òní tàbí ti ìbílẹ̀, ó ń ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ohun èlò tó dára jùlọ fún ilé tàbí ohun ọ̀ṣọ́ tó dá dúró.
Ojú ìgò tí ó yàtọ̀ síra ti ìgò yìí ń fi kún ìwọ̀n àti ìjìnlẹ̀, ó sì ń ṣẹ̀dá ojú ìwòye tó lágbára. Apẹrẹ yíká bọ́ọ̀lù náà ń fi kún ìwọ́ntúnwọ̀nsì àti ìṣọ̀kan, nígbà tí ìparí mátètè náà ń fi ẹwà tó ga, tí kò sì ní ìrísí tó pọ̀ hàn. Ẹnu ìgò náà ń fúnni ní ìfọwọ́kan tó lẹ́wà àti àrà ọ̀tọ̀ tó ń mú kí ìgò náà lẹ́wà sí i.
Àwo ìkòkò seramiki yìí ju ohun ọ̀ṣọ́ lásán lọ, ó jẹ́ ohun tó ṣe kedere tó fi ẹwà àwọn ohun ọ̀ṣọ́ ilé oníṣẹ́ ọnà seramiki hàn. Apẹẹrẹ rẹ̀ fi ọgbọ́n àti ìgbàlódé hàn, èyí tó mú kí ó jẹ́ àfikún sí gbogbo inú ilé. Yálà a gbé e sí orí àga ìjókòó, tábìlì ẹ̀gbẹ́ tàbí gẹ́gẹ́ bí ohun kan ṣoṣo, àwo ìkòkò yìí máa ń mú kí àyíká yàrá èyíkéyìí sunwọ̀n sí i.
Àpótí ìwẹ̀ Convex Spherical Matte Bud Mouth tí a ṣe lọ́nà ọ̀jọ̀gbọ́n ju ohun ọ̀ṣọ́ lásán lọ; ó jẹ́ iṣẹ́ ọ̀nà tí ó ń fi kún ìmọ̀ ẹ̀rọ sí gbogbo àyè. Apẹẹrẹ àrà ọ̀tọ̀ rẹ̀ àti iṣẹ́ ọwọ́ rẹ̀ tí kò lábùkù mú kí ó jẹ́ ohun ìyanu tí gbogbo àwọn tí ó bá pàdé yóò máa gbádùn. Apẹẹrẹ àtijọ́ tí ó jẹ́ ti òde òní mú kí ó bá gbogbo ohun ọ̀ṣọ́ mu láìsí ìṣòro, èyí tí ó mú kí ó jẹ́ ohun pàtàkì fún àwọn tí wọ́n mọrírì àwọn ohun dídára ní ìgbésí ayé.
Ni gbogbo gbogbo, Convex Spherical Matte Bud Mouth Ceramic Vase jẹ́ ohun tó lẹ́wà tó so àwòrán òde òní pọ̀ mọ́ ẹwà tó wà títí láé. Ojú rẹ̀ tó rí bíi ti convex, ìrísí onígun mẹ́rin, ìparí rẹ̀ tó jẹ́ matte àti ẹnu rẹ̀ mú kí ó jẹ́ ohun ọ̀ṣọ́ tó dára, tó ń fi kún gbogbo àyè. Pẹ̀lú iṣẹ́ ọwọ́ rẹ̀ tó péye àti ìfàmọ́ra tó wà títí láé, abẹ́ seramiki yìí jẹ́ ohun pàtàkì fún ẹnikẹ́ni tó bá mọrírì ẹwà àwọn ohun ọ̀ṣọ́ ilé oníṣẹ́ ọnà seramiki yìí.