Àwọn Ìròyìn Ilé-iṣẹ́
-
Ṣíṣe ìtọ́jú àṣà àti iṣẹ́ ọnà: pàtàkì iṣẹ́ ọnà seramiki
Àwọn iṣẹ́ ọwọ́ seramiki, tí a mọ̀ fún àwọn ohun èlò iṣẹ́ ọ̀nà àti pàtàkì ìtàn wọn, ti wà ní ipò pàtàkì nínú àṣà àti àṣà wa fún ìgbà pípẹ́. Àwọn iṣẹ́ ọwọ́ wọ̀nyí, láti ilẹ̀ títí dé ìlànà mímọ, ń fi agbára àti ọgbọ́n iṣẹ́ ọwọ́ àwọn ayàwòrán hàn.Ka siwaju -
Apẹẹrẹ Àwo Aṣọ Tí A Tẹ̀ Sílẹ̀ 3D
Ní àwọn ọdún àìpẹ́ yìí, ìfarahàn ìmọ̀ ẹ̀rọ ìtẹ̀wé 3D ti yí onírúurú ilé iṣẹ́ padà, títí kan ẹ̀ka iṣẹ́ ọnà àti ṣíṣe àwòrán. Àwọn àǹfààní àti àǹfààní tí ìlànà ìṣelọ́pọ́ tuntun yìí ń fúnni kò lópin. Pàápàá jùlọ, ṣíṣe àgbékalẹ̀ ìkòkò ti jẹ́rìí sí...Ka siwaju