Iwọn Apo: 26.5*26.5*35.5CM
Ìwọ̀n: 16.5*16.5*25.5CM
Àwòṣe:CY4804W

Ṣíṣe àfihàn àpótí seramiki funfun ti Nordic Minimalist ti Merlin Living
Ilé kọ̀ọ̀kan ní ìtàn kan tí wọ́n ń retí láti sọ, àti pé àwokòtò seramiki funfun kékeré yìí láti ọ̀dọ̀ Merlin Living jẹ́ orí kan tí ó wúni lórí nínú ìtàn náà. Ohun ọ̀ṣọ́ ilé tó dára yìí ṣe àfihàn kókó ìṣeré Scandinavia òde òní, ó fi ọgbọ́n da iṣẹ́ ọnà pọ̀ mọ́ ẹwà iṣẹ́ ọnà láti jẹ́ kí ó jẹ́ ibi pàtàkì ní gbogbo ààyè.
Ní àkọ́kọ́, funfun ìkòkò náà jẹ́ ohun tó ń fani mọ́ra—àwọ̀ tó ń jọ àwọn ilẹ̀ tó dákẹ́ ní Scandinavia, níbi tí àwọn òkè ńlá tí yìnyín bo àti àwọn adágún tó dákẹ́ jẹ́ẹ́ ń fi ara wọn hàn. Àwọn ìtẹ̀sí kékeré ìkòkò náà ṣe àfihàn ọgbọ́n ìṣètò “díẹ̀ ni ó pọ̀ jù”, ìlànà kan tó fìdí múlẹ̀ nínú àṣà Scandinavia. Ìrísí rẹ̀ tó lẹ́wà rọrùn, ó sì tún dára, ó ń ṣe àfikún onírúurú àṣà ìṣètò nígbàtí ó tún ń ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ohun ọ̀ṣọ́ tó yani lẹ́nu. Ojú rẹ̀ tó mọ́ tónítóní, tó ń tàn yanranyanran ń fi ìmọ́lẹ̀ hàn, ó ń fún ìjìnlẹ̀ ìkòkò náà àti ìwọ̀n rẹ̀, ó sì ń darí ojú olùwòran láti mọrírì àwọn ìlà rẹ̀ tó rọ̀.
Ikoko yìí, tí a fi seramiki tó gbajúmọ̀ ṣe, kì í ṣe ohun ọ̀ṣọ́ lásán, ṣùgbọ́n iṣẹ́ ọ̀nà tó ń fi ọgbọ́n àti iṣẹ́ ọwọ́ tó ga hàn. A ṣe àwòrán kọ̀ọ̀kan dáadáa, a sì fi iná sun ún láti rí i dájú pé ó pẹ́ tó, kí ojú rẹ̀ sì ní àbùkù. Ìṣẹ̀dá ikoko náà fi ìyàsímímọ́ oníṣẹ́ ọnà hàn; gbogbo ìtẹ̀ àti ìlà ni a ti ṣe pẹ̀lú ìṣọ́ra láti mú kí ẹwà rẹ̀ pọ̀ sí i. Ohun èlò seramiki náà kì í ṣe pé ó ń fún àwọn òdòdó tí o fẹ́ràn ní ìtìlẹ́yìn tó lágbára nìkan, ó tún ń fi ẹwà onígbà pípẹ́ ti àwòrán Scandinavian hàn.
Àwo ìkòkò yìí gba ìmísí láti inú àṣà ìbílẹ̀ ọlọ́rọ̀ ti Àríwá Yúróòpù, agbègbè kan tí ó ń ṣe ayẹyẹ ìṣẹ̀dá àti ìrọ̀rùn. Apẹẹrẹ Scandinavian ni a fi ìbáṣepọ̀ tímọ́tímọ́ pẹ̀lú àyíká hàn, àwo ìkòkò yìí kò sì yàtọ̀. Ó ń rán wa létí ẹwà ìṣẹ̀dá, ó sì ń fún wa níṣìírí láti mú ìfọ̀kànbalẹ̀ yìí wá sí ilé wa. Yálà a fi òdòdó ṣe é lọ́ṣọ̀ọ́ tàbí a dúró jẹ́ẹ́ gẹ́gẹ́ bí ère, ó ní ìmọ̀ ọgbọ́n orí ìgbésí ayé Scandinavian—ní mímọrírì ẹwà àti ìṣeéṣe gbogbo ohun èlò.
Nínú ayé yìí tí ó kún fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ nǹkan, àwokòtò seramiki funfun Nordic yìí dàbí afẹ́fẹ́ tuntun. Ó ń pè ọ́ láti dín ìgbòkègbodò rẹ kù, kí o mọrírì ẹwà ìrọ̀rùn, kí o sì ṣẹ̀dá àyíká tí ó parọ́rọ́ àti àlàáfíà fún àyè gbígbé rẹ. Fojú inú wo gbígbé e sí orí fèrèsé tí oòrùn ti ń bò mọ́lẹ̀, kí ó jẹ́ kí ó gba ìmọ́lẹ̀ àti òjìji onírọ̀rùn; tàbí lílo rẹ̀ gẹ́gẹ́ bí ohun pàtàkì lórí tábìlì oúnjẹ, kí ó lè mú kí àwọn àlejò rẹ fẹ́ràn rẹ kí wọ́n sì jọ sọ̀rọ̀.
Àwo ìkòkò yìí ju ohun ọ̀ṣọ́ lásán lọ; ó jẹ́ ayẹyẹ iṣẹ́ ọwọ́ àti ìṣẹ̀dá tí kò lópin. Ó ní àwọn ìlànà ìdúróṣinṣin àti ìgbésí ayé onímọ̀ọ́ra, ó sì ń fún wa níṣìírí láti ṣètò àwọn ibi gbígbé wa pẹ̀lú ìrònú. Nípa yíyan àwo ìkòkò funfun seramiki aláwọ̀ funfun yìí láti ọ̀dọ̀ Merlin Living, kìí ṣe pé o ra ohun ọ̀ṣọ́ ilé ẹlẹ́wà nìkan ni, ṣùgbọ́n o tún gba ìgbésí ayé tí ó mọyì dídára, ìrọ̀rùn, àti ìtàn tí ó wà lẹ́yìn ohun kọ̀ọ̀kan.
Ní kúkúrú, ìkòkò seramiki funfun Nordic yìí da àwòrán Nordic òde òní pọ̀ mọ́ iṣẹ́ ọwọ́ àtijọ́. Àwọn ìtẹ̀sí rẹ̀ tó rọrùn, àwọ̀ funfun lásán, àti ohun èlò seramiki tó ga jùlọ mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tó wọ́pọ̀ fún gbogbo ohun ọ̀ṣọ́ ilé. Jẹ́ kí ìkòkò yìí di apá kan ìtàn ìgbésí ayé rẹ, tó ń ṣàpẹẹrẹ ẹwà àti ìbàlẹ̀ ọkàn, tó ń gbé àwọ̀ ilé rẹ ga, tó sì ń fi ìmọrírì rẹ hàn fún iṣẹ́ ọnà tó kéré jùlọ.